Author: h***4
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: حلووووووووووووووو
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu

16 inch
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Burgundy |
| Type | Bangs Wig |
| Curl | Braiding |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 160 g |
| Chiều dài | 40 cm |
| Đầu | 52 cm |
| SKU | sb2303284444319019 |
Author: h***4
Date:
Review: حلووووووووووووووو
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu
Author: l***9
Date:
Review: comprem muito,é lindaaaa.
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu
Author: b***2
Date:
Review: روووووووووووووووووووووعه روووووووووووووووووووووعه روووووووووووووووووووووعه روووووووووووووووووووووعه
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu
Author: v***t
Date:
Review: muito lindaaa , tô ansiosa pra chegar
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm