Author: p***1
Date:
Review: Rất xinh đẹp tuyệt vời
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ


| Composition | 100% Polyester |
| Material | Polyester |
| Closure Type | Zipper |
| Color | Pink |
| Pattern Type | Cartoon |
| Shapepattern | Oblong |
| Style | Cute |
| Features | Portable |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 6 cm |
| Chiều dài | 23 cm |
| Chiều rộng | 15.5 cm |
| SKU | sb25082238252581314 |
Author: p***1
Date:
Review: Rất xinh đẹp tuyệt vời
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: b***2
Date:
Review: I absolutely Love all shein products from womens section to kids, its amazing quality i think for the prices you pay!!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: b***2
Date:
Review: I absolutely Love all shein products from womens section to kids, its amazing quality i think for the prices you pay!!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: b***2
Date:
Review: I absolutely Love all shein products from womens section to kids, its amazing quality i think for the prices you pay!!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm