
Bộ đôi chăm sóc môi Mario Badescu
SKU: sb251024116184347078
Price and availability
282.200₫
Kích thước
10g
Hướng dẫn kích thước
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

10g
| Color | White |
| Benefits | Unscented |
| Texture | Balm |
| Type | Lip Balms |
| Đường kính | 10 cm |
| Chiều cao | 10 cm |
| Chiều dài | 9.3 cm |
| Kích thước gói | 10 cm |
| Trọng lượng tịnh | 82 g |
| Chiều rộng | 5.5 cm |
| Dung tích ròng | 24 ml |
| SKU | sb251024116184347078 |
Brand Name: Mario Badescu
Quality: 9468898 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm