Author: N***i
Date:
Review: جوده الحامل حق الفرش مره مرتب و جوده ممتازه … حقيقي حجمه متوسط و ممتاز زي الصوره …. الله يعطيكم العافيه اذا استفدتي من تعليقي أحتاج نقطه ( شكرًا لك ♥️)
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ

| Material | ABS |
| Closure Type | No-closure |
| Pattern Type | Cartoon |
| Shapepattern | Round |
| Style | Simple |
| Color | White |
| Chiều cao | 14 cm |
| Chiều dài | 16 cm |
| Chiều rộng | 16 cm |
| SKU | sb2302277847002882 |
Author: N***i
Date:
Review: جوده الحامل حق الفرش مره مرتب و جوده ممتازه … حقيقي حجمه متوسط و ممتاز زي الصوره …. الله يعطيكم العافيه اذا استفدتي من تعليقي أحتاج نقطه ( شكرًا لك ♥️)
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: m***a
Date:
Review: The quality is amazing and the design is beautiful
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: d***a
Date:
Review: منتج جيد جدا ومناسب لسعره انصح بالشراء ، كل منتجات شي ان ممتازه جدا
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: K***7
Date:
Review: so good I like it 👌 satisfied 😌
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm