Author: m***8
Date:
Review: اجمل قطعه في الطلب ناعمة وسهله الاستخدام تعكف الرموش من قلب وتكون جاهزة للماسكارا او ممكن بدون ماسكرا تدي شكل حلو ماشاء الله
Màu sắc: trắng


10g
| Material | ABS |
| Color | White |
| Batteries Included | No |
| Type | Eyelash Applicators |
| Power Supply | None |
| Chiều cao | 10.3 cm |
| Chiều dài | 5 cm |
| Chiều rộng | 3.5 cm |
| SKU | sb2412276511090637 |
Brand Name: SHEGLAM
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-sc-01429018.html
About: Cao cấp, Sáng tạo, Giá cả phải chăng & 100% KHÔNG KÍCH ỨNG. SHEGLAM cung cấp mỹ phẩm chất lượng cao với giá hợp lý bằng cách chỉ hợp tác với các nhà sản xuất tốt nhất và đẳng cấp thế giới. Chúng tôi tin rằng GLAM không chỉ dành cho một số ít người được chọn. Vẻ đẹp không phải là một món quà, đó là QUYỀN LỢI!
Quality: 9121624 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: m***8
Date:
Review: اجمل قطعه في الطلب ناعمة وسهله الاستخدام تعكف الرموش من قلب وتكون جاهزة للماسكارا او ممكن بدون ماسكرا تدي شكل حلو ماشاء الله
Màu sắc: trắng
Author: d***5
Date:
Review: كل الاغراض حلوة ك كوالتي و اسعار مناسبة حبيت 👌
Màu sắc: trắng
Author: m***3
Date:
Review: حبيييتتته مفييدد ويرفع الرمووشش
Màu sắc: trắng
Author: n***l
Date:
Review: جميل وخفيف شكرا شي ان
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm