Author: s***5
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: رجعتها ما عجبتني شعرها تقيل و مش ثابته
Màu sắc: Nhiều màu

26 inch
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Multicolor |
| Type | Bangs Wig |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 250 g |
| Chiều dài | 65 cm |
| Đầu | 55 cm |
| SKU | sb2304103344037955 |
Author: s***5
Date:
Review: رجعتها ما عجبتني شعرها تقيل و مش ثابته
Màu sắc: Nhiều màu
Author: N***A
Date:
Review: رووووووووووووووووووووووووووووووووووووووووووعة
Màu sắc: Nhiều màu
Author: g***l
Date:
Review: lik itttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt
Màu sắc: Nhiều màu
Author: d***d
Date:
Review: Value for money: cute
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm