Author: r***2
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: exactly the picture and fluffy😀😄👍❤️
Màu sắc: Màu dương cầm

22 inch
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Piano Color |
| Type | Bangs Wig |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 235 g |
| Chiều dài | 55 cm |
| Đầu | 58.5 cm |
| SKU | sb2303234824740437 |
Author: r***2
Date:
Review: exactly the picture and fluffy😀😄👍❤️
Màu sắc: Màu dương cầm
Author: n***y
Date:
Review: انتظرها تبدو جميلة انتظرها تبدو جميلة
Màu sắc: Màu dương cầm
Author: P***a
Date:
Review: U got style and it looks amazing.
Màu sắc: Màu dương cầm
Author: r***0
Date:
Review: ameiiiiiiiiiiiii apaixonada super recomendo, demorou um pouco mas valeu a pena ♥️♥️♥️♥️
Màu sắc: Màu dương cầm
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm