Author: c***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: cũng tàm tạm
Màu sắc: Hồng
28 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Black |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Button Mesh Hat |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Party |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 270 g |
| Chiều dài | 71 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2304263634436795 |
Author: c***n
Date:
Review: cũng tàm tạm
Màu sắc: Hồng
Author: g***t
Date:
Review: I love it!
Màu sắc: Xanh đậm
Author: s***5
Date:
Review: perfect for my cosplay
Màu sắc: Xanh đậm
Author: m***e
Date:
Review: really nice and long.
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm