Author: a***6
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: very cute 😍😍
Màu sắc: màu đen

26 inch
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Black |
| Type | No Bangs Wig |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 280 g |
| Chiều dài | 65 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2303110062687809 |
Author: a***6
Date:
Review: very cute 😍😍
Màu sắc: màu đen
Author: o***0
Date:
Review: حلوووووو جميييييل نايسسسسسسس روعههههه فنننننن روعهههه حلووووو
Màu sắc: màu đen
Author: .***.
Date:
Review: I am a beautiful person who is the best for
Màu sắc: màu đen
Author: q***2
Date:
Review: Waoooo very beautiful
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm