
Tóc Giả Tổng Hợp Xoăn Dài
SKU: sb2303032463150075
Price and availability
234.000₫
Chiều dài tóc giả
24 inch
Hướng dẫn kích thước
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

24 inch
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Multicolor |
| Type | No Bangs Wig |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 275 g |
| Chiều dài | 60 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2303032463150075 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm