
Tóc giả tổng hợp cosplay xoăn dài có tóc mái
SKU: sb2301274900490226
Price and availability
294.000₫
Chiều dài tóc giả
28 inch
Hướng dẫn kích thước
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

28 inch
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Burnt Orange |
| Type | Bangs Wig |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 270 g |
| Chiều dài | 70 cm |
| Đầu | 58.5 cm |
| SKU | sb2301274900490226 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm