Author: s***6
Date:
Review: so lovely ♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️
Màu sắc: Ombre

38 inch
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Ombre |
| Type | Wigs With Hat |
| Curl | Braiding |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Trọng lượng tịnh | 398 g |
| Chiều dài | 96.52 cm |
| Đầu | 57 cm |
| SKU | sb2306061551922030 |
Author: s***6
Date:
Review: so lovely ♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️
Màu sắc: Ombre
Author: 9***0
Date:
Review: Value for money: yeah Easy to wear: yes Comfortable to wear: very
Màu sắc: Ombre
Author: g***6
Date:
Review: Very satisfied ♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😊😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘
Màu sắc: Ombre
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm