Author: m***y
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Muy padre , buen diseño , ,pero no es muy amplia ,es algo pequeña
Màu sắc: Hai tông màu

26 inch
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Two-Tone |
| Type | No Bangs Wig |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 280 g |
| Chiều dài | 65 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2303314901886966 |
Author: m***y
Date:
Review: Muy padre , buen diseño , ,pero no es muy amplia ,es algo pequeña
Màu sắc: Hai tông màu
Author: a***s
Date:
Review: Nice nice nice nice nice 👍👍👍
Màu sắc: Hai tông màu
Author: r***d
Date:
Review: تحفه اوووووي زي الصوره بظبط والماتريال فظيعه♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️
Màu sắc: Hai tông màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm