Author: m***u
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Me encanta. Todo llegó muy bonito. En buenas condiciones

| Power Supply | Car Charger |
| Features | Adjustable |
| Water Resistance Level | Waterproof |
| Style Type | 4PK |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Double Row Led Bar |
| Voltage | 12V |
| Power | 45W |
| Color Temperature | 5000K |
| Lumens | 6000~8000LM |
| SKU | sq25050986806611111 |
Brand Name: ANTSAY
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/ANTSAY-sc-0141887393.html
Quality: 7094422 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: m***u
Date:
Review: Me encanta. Todo llegó muy bonito. En buenas condiciones
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm