
Lenovo ThinkPad P14s Gen 5 14" RTX 500Ada Ultra 7 155H 16GB 512GB FPR Win11P
SKU: se260321114354568090226
Price and availability
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Condition | New |
| Brand | Lenovo |
| Screen Size Range | 14" - 14.9" |
| Screen Size | 14.5" |
| Screen Resolution | 1920 x 1200 |
| CPU Family | Other |
| Operating System | Windows 11 |
| GPU Memory | 4GB |
| Screen Refresh Rate | 60Hz |
| Touchscreen | No |
| Power Supply | Power Adapter |
| SKU | se260321114354568090226 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm