Author: T***a
Date:
Review: It is really working ㅋㅋ . Thank you so much shein.
Màu sắc: Xám

64GB
4GB
| Material | ABS |
| Batteries Included | Yes |
| Screen Resolution | 1920 x 1080 |
| Condition | New |
| Color | Grey |
| Screen Size | 10.1" |
| Operating System | Android |
| CPU Brand | Other |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Battery Type | UN 3481 |
| Screen Size Range | 9"-10.9" |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Cell Capacity | 7000-7999mAh |
| Network | None |
| SKU | se25082244784460514 |
Brand Name: Lenovo
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Lenovo-sc-014138194.html
About: Lenovo là một công ty công nghệ toàn cầu được thành lập tại Trung Quốc với hoạt động tại 180 thị trường. Tập trung vào phát triển toàn cầu, Lenovo đã thiết lập văn hóa doanh nghiệp và mô hình hoạt động đa dạng trong ngành, phục vụ hơn 1 tỷ người dùng trên khắp thế giới. Là công ty hàng đầu toàn cầu đáng tin cậy trong ngành công nghệ, Lenovo giúp khách hàng nắm bắt công nghệ của ngày mai và thay đổi thế giới ngày nay.
Quality: 2564660 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: T***a
Date:
Review: It is really working ㅋㅋ . Thank you so much shein.
Màu sắc: Xám
Author: g***g
Date:
Review: nice
Màu sắc: Xám
Author: l***6
Date:
Review: 아이패드 정말 만족해요! 화면도 선명하고 속도도 빨라서 사용하기 너무 좋아요.
Màu sắc: Xám
Author: m***8
Date:
Review: 너무 만죽해요.❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Xám
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm