
Máy tính bảng Lenovo Legion Y700 thế hệ thứ 3, màn hình 8.8 inch, tần số quét 165Hz, chip Snapdragon 8 Gen3, thích hợp chơi game, xem video, học tập và học tập.
Price and availability
ROM
12+256GB Màu trắng băng
12+256GB Màu đen carbon
RAM
12GB

12+256GB Màu trắng băng
12+256GB Màu đen carbon
12GB
| Material | Aluminum Alloy |
| Screen Resolution | 2560 x 1600 |
| Condition | New |
| Color | Multicolor |
| Screen Size | 8.8" |
| Operating System | Android 15 |
| CPU Brand | Snapdragon |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Battery Type | UN 3481 |
| Screen Size Range | 7.1"-8.9" |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Cell Capacity | 6000-6999mAh |
| Network | None |
| SKU | se260508212765701943774 |
Brand Name: Lenovo
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Lenovo-sc-014138194.html
About: Lenovo là một công ty công nghệ toàn cầu được thành lập tại Trung Quốc với hoạt động tại 180 thị trường. Tập trung vào phát triển toàn cầu, Lenovo đã thiết lập văn hóa doanh nghiệp và mô hình hoạt động đa dạng trong ngành, phục vụ hơn 1 tỷ người dùng trên khắp thế giới. Là công ty hàng đầu toàn cầu đáng tin cậy trong ngành công nghệ, Lenovo giúp khách hàng nắm bắt công nghệ của ngày mai và thay đổi thế giới ngày nay.
Quality: 3539426 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm