Author: n***3
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Hàng như hình , mẫu này cũng okay mua về chủ yếu dùng để vệ sinh vùng kín
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ

| Material | Latex |
| Pattern Type | Graphic |
| Power Supply | None |
| Color | White |
| Type | Moisturizing Gloves |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 18 cm |
| Chiều rộng | 10 cm |
| Chiều cao | 1 cm |
| SKU | sb2305298105018181 |
Author: n***3
Date:
Review: Hàng như hình , mẫu này cũng okay mua về chủ yếu dùng để vệ sinh vùng kín
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: T***ỷ
Date:
Review: Sarn phẩm hữu ích !
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: n***6
Date:
Review: Đúng kích cở
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: b***b
Date:
Review: Buena protección para quienes delicado de las manos
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm