
Laptops
SKU: se260107151059338681844
Price and availability
11.877.000₫
Cắm (Điện áp):
Phích cắm loại C của EU (220-240V)
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Plug(Voltage) | EU C Type Plug(220-240V) |
| Condition | New |
| Screen Size | 14.0" |
| Screen Resolution | 1920 x 1080 |
| CPU Family | Other |
| GPU Memory | 16GB |
| Memory Type | Others |
| Power Supply | Power Adapter |
| Battery Type | UN 3481 |
| SKU | se260107151059338681844 |
Brand Name: BMAX
Quality: 232475 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm