Author: b***2
Date:
Review: I absolutely Love all shein products from womens section to kids, its amazing quality i think for the prices you pay!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ


Looney Tunes @looneytunes| Composition | 100% Polyester |
| Material | Polyester |
| Closure Type | Zipper |
| Color | Yellow |
| Pattern Type | Cartoon |
| Shapepattern | Oval |
| Style | Western |
| Festivals | Halloween |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 12 cm |
| Chiều dài | 22 cm |
| Chiều rộng | 13.5 cm |
| SKU | sb2409246549171359 |
Author: b***2
Date:
Review: I absolutely Love all shein products from womens section to kids, its amazing quality i think for the prices you pay!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: t***9
Date:
Review: san pham tot nen mua
Màu sắc: Màu vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: p***t
Date:
Review: chưa sử dụng sản phẩm này
Màu sắc: Màu vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: b***2
Date:
Review: I absolutely Love all shein products from womens section to kids, its amazing quality i think for the prices you pay!!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm