
LG 45 Inch UltraGear OLED WQHD 240Hz 0.03ms G-Sync Curved Gaming Monitor
SKU: se260321041891313447505
Price and availability
44.734.400₫
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Resolution | 4K |
| Color | Black |
| Refresh Rate | 240Hz |
| Response Time | 1ms |
| Screen Size | 45" |
| Screen Size Range | 39" and Up |
| Brightness | 300cd/m |
| SKU | se260321041891313447505 |
Brand Name: LG
Quality: 9567369 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm