
LG 34 Inch Smart Monitor WQHD 1440P Curved Screen 100Hz With Adjustable Stand
SKU: se260321005015211986876
Price and availability
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Features | Built-In Speaker |
| Resolution | 3440 x 1440 |
| Power Supply | Wall Plug |
| Type | Desktop Monitors |
| Refresh Rate | 100Hz |
| Response Time | 5ms |
| Screen Size | 34" |
| Screen Curvature | 1800R |
| Display Type | LCD |
| Screen Size Range | 33" to 35" |
| Brightness | 300cd/m |
| SKU | se260321005015211986876 |
Brand Name: LG
Quality: 5917185 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm