Author: 8***2
Date:
Review: Sản phẩm chất lượng ok nhe
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một Kích Thước-Vàng
Một Kích Thước-Vàng
| Material | Aluminum Alloy |
| Color | Multicolor |
| Type | Electric Shaver |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Chiều dài | 13 cm |
| Chiều rộng | 6.5 cm |
| Chiều cao | 3 cm |
| Điện áp | 3.7 V |
| SKU | sb260301162811733716700 |
Brand Name: Kemei
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Kemei-sc-0141853093.html
Quality: 8998248 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: 8***2
Date:
Review: Sản phẩm chất lượng ok nhe
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một Kích Thước-Vàng
Author: m***6
Date:
Review: Good
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một Kích Thước-Vàng
Author: a***i
Date:
Review: Ok
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một Kích Thước-Vàng
Author: l***4
Date:
Review: grandioso, fabuloso, especial.
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một Kích Thước-Vàng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm