Author: 9***9
Date:
Review: Very good looking, good quality satisfied with my product. Comfortable to use ... price friendly.. delivery timing is perfect also.. neat item
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ


| Material | ABS |
| Pattern Type | Letter |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Pink |
| Type | Air Cushion Comb |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 21.5 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| Chiều cao | 3.5 cm |
| SKU | sb25011576884858576 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 9329312 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: 9***9
Date:
Review: Very good looking, good quality satisfied with my product. Comfortable to use ... price friendly.. delivery timing is perfect also.. neat item
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: z***0
Date:
Review: Just perfect 🤩 very beautiful 😍
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: m***5
Date:
Review: كيووووووووووووووووووت جدا
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: m***o
Date:
Review: الفرشه تجنن وحلوا حتى شكلها يجنن
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm