Author: n***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: حلو وعجب العملية بس لعوشاشته كبيره

1TB
2TB
512GB
16GB
| Material | Plastic |
| Features | Stereo Speakers |
| Plug Specification | US Plug |
| Brand | Others |
| Screen Size Range | 15" - 15.9" |
| Screen Size | 15.6" |
| Screen Resolution | 1920 x 1080 |
| CPU Brand | Intel |
| CPU Family | Celeron |
| CPU Generation | 12th Gen |
| GPU Brand | Intel |
| GPU Model | Intel Integrated |
| Wireless Communication Technology | 5G |
| Operating System | Windows 11 |
| Laptop Type | Ultrathin Laptops |
| GPU Memory | Shared Memory |
| HDD Type | SSD |
| Memory Type | DDR4 |
| Screen Refresh Rate | 60Hz |
| Touchscreen | No |
| Power Supply | Wall Plug |
| Battery Type | UN 3480 |
| SKU | se2312218714409244 |
Author: n***a
Date:
Review: حلو وعجب العملية بس لعوشاشته كبيره
Author: A***i
Date:
Review: بصراحه طلبت قبل واحد مثله وكان روعه ومبين جديد فالبوكس والشاحن وكل شي معاه عشان جذيه عاودت اطلب ذي وصلني غير عن اللي قبل مفتوح والشاحن مب موجود ويعني كأنه مستعمل عرفتو مب مثل اللي وصل قبل والله المستعان حبيت أفيدكم بس الكواليتي ممتاز والسعه ممتازه بس عيبه انه كانّه مستعمل
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm