
KLACK Cellphones
SKU: sw25041185751907757
Price and availability
Từ
1.367.600₫
Đặc điểm kỹ thuật cắm
XS24PRO
XS18PRO
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

Từ
XS24PRO
XS18PRO
| Color | Gold |
| RAM | 2G |
| Connection Method | WiFi |
| Interface | Type C |
| Brand | Nothing |
| Network | 3G |
| Screen Size | 3" |
| Wireless network technology | Wi-Fi |
| Operating System | Android 8 |
| Screen Type | LCD |
| Rear Camera | 2MP |
| Positioning | Positioning |
| Front Camera | 0.3MP |
| Version | European Version |
| Condition | New |
| SIM Card Size | Nano |
| SIM Card Slot Count | Dual SIM |
| Biometric Security Feature | Face Recognition |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 60 Hz |
| Cell Phone Resolution | 854 x 480 |
| Video Capture Resolution | 720P |
| Phone Battery Capacity | 1000mAh |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| CPU Brand | MediaTek |
| CPU Model | MTK6737 |
| SKU | sw25041185751907757 |
Brand Name: KLACK
Quality: 3865774 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm