Author: h***c
Date:
Review: شكلهم ظريف
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ

| Material | ABS |
| Occasion | Gym & Fitness |
| Color | Pink |
| Type | Abdominal Massage Instrument |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Batteries Required | No |
| Charger Certification | CE |
| Batteries Included | Yes |
| Chiều dài | 9 cm |
| Chiều rộng | 3.4 cm |
| Chiều cao | 17 cm |
| SKU | sb260303180421662125048 |
Brand Name: JMMO
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/JMMO-sc-01485775.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm thấy tất cả những yêu thích công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các tiện ích làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 5835223 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: h***c
Date:
Review: شكلهم ظريف
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: t***g
Date:
Review: Rung vừa phải nóng ấm nói chung cute nên mua
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: c***n
Date:
Review: Absolutely works and you charge it and can walk or sit without the charging cables. After 15 minutes it automatically goes off to protect the unit. The heating 3 is very warm be cautious ⚠️ ♥️♥️🤗🤗🤗♥️♥️♥️🤗🤗🤗♥️♥️🤗🤗🤗 i am charging mine with a jackery battery ppowered system
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: m***5
Date:
Review: Didn't received it yet but I hope it works for me like pleasee!!!
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm