Author: s***@
Date:
Review: Likeeeeeeeeeee❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️😭😭
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ


Anh cắm
Một cỡ
| Material | PET |
| Color | White |
| Occasion | Home |
| Batteries Included | No |
| Type | Hair Brush & Combs |
| Interface | Wire |
| Charger Certification | CE |
| Batteries Required | No |
| Power Supply | Wall Plug |
| Điện áp | 220 V |
| Chiều cao | 30 cm |
| Chiều rộng | 32 cm |
| Chiều dài | 201 cm |
| SKU | sb260309155641948778758 |
Brand Name: JMMO
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/JMMO-sc-01485775.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm thấy tất cả những yêu thích công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các tiện ích làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 7255604 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: s***@
Date:
Review: Likeeeeeeeeeee❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️😭😭
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: m***5
Date:
Review: Es linda y de buen tamaño, me gustó solo q el enchufe no me sirve, 🙏💖
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: h***i
Date:
Review: مو حار مره احس مايناسب الا شعر ستريت و ناعم و بس يحتاج طبطبه يعني مو جهاز اساسي بس للطعجات الطارئة
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: r***m
Date:
Review: ما جربته ان شاء الله يطلع كويس
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm