Author: s***i
Date:
Review: 🥰🥰🥰🥰🥰🥰❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ

| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | Pink |
| Type | Women Body Hair Trimmer |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Điện áp | 3.7 V |
| Chiều dài | 16.7 cm |
| Chiều rộng | 3.3 cm |
| Chiều cao | 3.2 cm |
| SKU | sb260313170561604765667 |
Brand Name: JMMO
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/JMMO-sc-01485775.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm thấy tất cả những yêu thích công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các tiện ích làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 7036315 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: s***i
Date:
Review: 🥰🥰🥰🥰🥰🥰❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ
Author: d***a
Date:
Review: this is awesome!!!! loved it so much
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ
Author: l***a
Date:
Review: Excelente! É rápido e indolor. Depilei uma parte da coxa para testar e os pelinhos ficam super minúsculos. Não fere nem irrita.
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: J***C
Date:
Review: Chegou tudo certinho Material razoável parece que vai durar Ele funciona bem para essa finalidade
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm