Author: 9***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: خدمه مريحة جوده عاليه
Màu sắc: Hồng

128GB
6GB
| Material | Aluminum Alloy |
| Model | Apple iPad 11 (2025) |
| Screen Resolution | 2360x1488 |
| Condition | New |
| Color | Silver |
| Screen Size | 11" |
| Operating System | iPadOS |
| CPU Brand | Apple |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Battery Type | UN 3480 |
| Screen Size Range | 11" & Larger |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Cell Capacity | 7000-7999mAh |
| Network | None |
| SKU | se251203357850966276 |
Brand Name: Apple
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Apple-sc-014441901.html
Quality: 9304811 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: 9***7
Date:
Review: خدمه مريحة جوده عاليه
Màu sắc: Hồng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm