Author: m***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: رائعة ومناسبة
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ

3.5mm
Một cỡ
| Material | Polyvinyl Chloride |
| Model | HyperX Cloud Stinger 2 Core |
| Color | White |
| Wireless Version | None |
| Driver Unit | 5mm |
| Ear Coupling Style | Over-Ear |
| Impedance Range | from 33 to 100 Ω |
| Scenes | Game |
| Noise Cancelling | None |
| Wireless Property | None |
| Features | With Mic |
| Interface | 3.5mm |
| Batteries Included | No |
| Compatible Devices | Laptop |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Type | On-Ear Headset |
| Connectivity Technology | Wired |
| Earcup Style | Closed-back |
| Microphone Type | Condenser Microphone |
| SKU | se260128154095441279121 |
Brand Name: HyperX
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/HyperX-sc-0141817650.html
Quality: 1477502 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: m***a
Date:
Review: رائعة ومناسبة
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm