
Huile Prodigieuse Or 50 ML
SKU: sb25021811661070277
Price and availability
372.000₫
Kích thước
50 ml
Hướng dẫn kích thước
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

50 ml
| Material | Glass |
| Color | Clear |
| Chiều dài | 6 cm |
| Chiều rộng | 2 cm |
| Chiều cao | 9 cm |
| Trọng lượng tịnh | 50 g |
| Dung tích ròng | 50 ml |
| SKU | sb25021811661070277 |
Brand Name: Nuxe
Quality: 7369501 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm