Author: o***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Good and cute 🥰 I’m satisfied with my purchase this time
Màu sắc: trắng

Hình chữ nhật
| Material | Glass |
| Color | White |
| Type | Pocket Mirror |
| Festivals | New Year |
| Shapepattern | Square |
| Chiều cao | 1 cm |
| Chiều dài | 9.5 cm |
| Chiều rộng | 6.1 cm |
| SKU | sb2404161450471408 |
Author: o***a
Date:
Review: Good and cute 🥰 I’m satisfied with my purchase this time
Màu sắc: trắng
Author: s***9
Date:
Review: تجنن انصحكم فيها كثير حلوه
Màu sắc: trắng
Author: s***.
Date:
Review: حلوه حيييل و كيوت حبيتها اخذها معاي بالشنطه❤️.
Màu sắc: trắng
Author: n***3
Date:
Review: كيوت حبيتها❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm