Author: l***0
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: de muy buena calidad

| Material | Aluminum |
| Batteries Included | No |
| Socket Type | H4 |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 40W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 6000LM |
| SKU | sq2406158788282987 |
Author: l***0
Date:
Review: de muy buena calidad
Author: Y***s
Date:
Review: Espero funcionen muy bien 🙌🏽🙌🏽🙌🏽🙌🏽🙌🏽🙌🏽
Author: n***a
Date:
Review: son de vuena calidacalidad la recomiendo yegaron en buen estado
Author: t***6
Date:
Review: ojalá sean buenos se los recomiendo
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm