Author: s***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: جيد
Màu sắc: trắng
Kích thước: USB

USB
trắng
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Type | Hair Removal Device |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Điện áp | 5 V |
| Chiều dài | 24.8 cm |
| Chiều rộng | 20.2 cm |
| Chiều cao | 6.4 cm |
| SKU | sb260401143905924238188 |
Brand Name: Hatteker
Quality: 5748645 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: s***8
Date:
Review: جيد
Màu sắc: trắng
Kích thước: USB
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm