Author: r***h
Date:
Review: Nice quality I Love SHEIN
Màu sắc: Thanh đèn LED RGB màu trắng (không kèm giá đỡ) (có tấm chắn)
Kích thước: Đèn (49,5cm/19,4inch) Chân đế (110cm/43,3inch)

Từ
Đèn LED thanh RGB màu trắng (có đế) (không kèm vỏ bảo vệ)
Thanh đèn LED RGB màu trắng (không kèm giá đỡ) (có tấm chắn)
Thanh đèn LED RGB màu trắng (không kèm giá đỡ) (không kèm tấm chắn)
Đèn LED thanh RGB màu trắng (có chân đế) (có tấm chắn)
| Material | ABS |
| Size | Lamp (49.5cm/19.4inch) Stand (110cm/43.3inch) |
| Type | Light Wand |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Color Temperature | 5500-6499K |
| Water Resistance Level | No Waterproof |
| Color Adjustment | Support |
| Color Rendering Index(CRI) | >90 |
| Dimming Capability | Support |
| Light Source | LED Lights |
| Matching Stand Type | Tripod Head |
| Maximum Brightness(lm) | 201 - 499 lm |
| SKU | se260107215611976617740 |
Brand Name: Borriig
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Borriig-sc-0145732110.html
Quality: 670965 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: r***h
Date:
Review: Nice quality I Love SHEIN
Màu sắc: Thanh đèn LED RGB màu trắng (không kèm giá đỡ) (có tấm chắn)
Kích thước: Đèn (49,5cm/19,4inch) Chân đế (110cm/43,3inch)
Author: s***0
Date:
Review: Niceeeeee Sameee theee picccccccccc Goooddddd quallliiityyyyyyyyyy
Màu sắc: Thanh đèn LED RGB màu trắng (không kèm giá đỡ) (có tấm chắn)
Kích thước: Đèn (49,5cm/19,4inch) Chân đế (110cm/43,3inch)
Author: a***2
Date:
Review: I like it
Màu sắc: Thanh đèn LED RGB màu trắng (không kèm giá đỡ) (có tấm chắn)
Kích thước: Đèn (49,5cm/19,4inch) Chân đế (110cm/43,3inch)
Author: h***a
Date:
Review: THIS PRODUCT IS AWESOME AND GOOD
Màu sắc: Thanh đèn LED RGB màu trắng (không kèm giá đỡ) (có tấm chắn)
Kích thước: Đèn (49,5cm/19,4inch) Chân đế (110cm/43,3inch)
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm