Author: S***h
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: These are gorgeous !!!
Màu sắc: Bạc

WF44-2 khoảng 20 miếng
| Material | Aluminum Alloy |
| Pattern Type | Graphic |
| Season | Fall |
| Style | Simple |
| Occasion | Holiday |
| Festivals | Halloween |
| Color | Silver |
| Type | Nail Glitter |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| Chiều dài | 4 cm |
| Chiều rộng | 3 cm |
| SKU | sb2406142156143133 |
Author: S***h
Date:
Review: These are gorgeous !!!
Màu sắc: Bạc
Author: u***2
Date:
Review: These are great, can’t wait to put them on my nails!
Màu sắc: Bạc
Author: m***2
Date:
Review: حبييييييييييييييييييييت
Màu sắc: Bạc
Author: a***e
Date:
Review: I absolutely love these
Màu sắc: Bạc
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm