Author: c***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Sản phẩm dùng tốt, rất thích, cảm ơn Shein
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ

| Pattern Type | Colorblock |
| Shapepattern | Heart-shaped |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Pink |
| Type | Rat Tail Comb |
| Specification | A Piece |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 22.5 cm |
| Chiều rộng | 2.8 cm |
| Chiều cao | 0.4 cm |
| SKU | sb2206308991962595 |
Author: c***1
Date:
Review: Sản phẩm dùng tốt, rất thích, cảm ơn Shein
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: v***1
Date:
Review: Lược giao đúng mẫu
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: h***a
Date:
Review: i love it so much
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: h***4
Date:
Review: lược đẹp và chăc chắn, nhìn rất chuyên nghiệp
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm