Author: G***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: đẹp lắm nha nên mua
Màu sắc: Xám
Kích thước: Một cỡ

| Material | Acrylic |
| Composition | 50% Acrylic |
| Color | Grey |
| Type | Hair Rollers |
| Batteries Included | No |
| Chiều rộng | 4 cm |
| Chiều dài | 45 cm |
| Chiều cao | 45 cm |
| SKU | sb2302147559975615 |
Author: G***n
Date:
Review: đẹp lắm nha nên mua
Màu sắc: Xám
Kích thước: Một cỡ
Author: t***3
Date:
Review: Hơi khó sử dụng chất liệu cũng bình thường
Màu sắc: Xám
Kích thước: Một cỡ
Author: g***7
Date:
Review: Satisfied, big size and scrunchies are durable please like I need points
Màu sắc: Xám
Kích thước: Một cỡ
Author: k***n
Date:
Review: I am excited to try this out. So cheap for the result. Comes with instructions to use
Màu sắc: Xám
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm