Author: a***0
Date:
Review: Hàng nhận như hình nhưng chưa dùng thử k biết có tác dụng như quảng cáo k
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ

| Material | Plastic |
| Color | Multicolor |
| Type | Hair Rollers |
| Batteries Included | No |
| Chiều rộng | 12 cm |
| Chiều dài | 45 cm |
| Chiều cao | 3 cm |
| SKU | sb2205113545538220 |
Author: a***0
Date:
Review: Hàng nhận như hình nhưng chưa dùng thử k biết có tác dụng như quảng cáo k
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: q***9
Date:
Review: Very nice and beautiful💕 I love it
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: a***a
Date:
Review: Actually really good did my hair nicely it just slips a little at the top so I started using my own metal claw clip satin is better for your hair always dw I did get everything
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: l***8
Date:
Review: curly hairr yessssss
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm