Author: k***i
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: جودة القطعة ممتازه ومفيدة للاستخدام
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ

| Material | PE |
| Ideal for | Men |
| Color | Pink |
| Type | Dry Shower Cap |
| Chiều dài | 22 cm |
| Chiều rộng | 16 cm |
| Chiều cao | 5 cm |
| SKU | sb25061529427192761 |
Author: k***i
Date:
Review: جودة القطعة ممتازه ومفيدة للاستخدام
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: b***6
Date:
Review: Thanks for your product SHEIN your item is the best
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: a***t
Date:
Review: Wowwwwww wowwwwww loveeeee it will order again 😍😍😍😍😍😍amazinggg
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: b***7
Date:
Review: Easy to use ! Recommend!
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm