Author: s***5
Date:
Review: Nice machine good quality
Màu sắc: Màu tím Violet
Kích thước: Một cỡ

| Material | ABS |
| Occasion | Home |
| Color | Violet Purple |
| Type | Women Body Hair Trimmer |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Điện áp | 5 V |
| Chiều dài | 15.6 cm |
| Chiều rộng | 3.1 cm |
| Chiều cao | 4.3 cm |
| SKU | sb251216155484217364715 |
Brand Name: HYUNDAI
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Hyundai-sc-014434777.html
Quality: 2659598 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: s***5
Date:
Review: Nice machine good quality
Màu sắc: Màu tím Violet
Kích thước: Một cỡ
Author: N***R
Date:
Review: Looks exactly like the pictures yet to use
Màu sắc: Màu hồng gỉ
Kích thước: Một cỡ
Author: s***s
Date:
Review: لسه ما جربته لكن مبدأيا كويس ووزنه خفيف
Màu sắc: Màu tím Violet
Kích thước: Một cỡ
Author: D***l
Date:
Review: The item quality is amazing and beautiful, I love it
Màu sắc: Màu hồng gỉ
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm