Author: r***9
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: طلبية زبونة
Màu sắc: trắng
Từ
trắng
H1
H11
H3
H7
9006
9005
H4
9012
9007
9008
| Material | Aluminum Alloy |
| Batteries Included | No |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Features | Lightweight |
| Lamp Life | >50000Hrs |
| Style Type | A |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | >100W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 6000LM |
| SKU | sq260309151483801338884 |
Author: r***9
Date:
Review: طلبية زبونة
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm