Author: k***i
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: very nice product 👍👍
Màu sắc: Màu xanh nhạt
Kích thước: Một cỡ


| Material | Polyurethane(PU) |
| Closure Type | Zipper |
| Color | Baby Blue |
| Pattern Type | Cartoon |
| Shapepattern | Square |
| Style | Y2K |
| Chiều cao | 12.5 cm |
| Chiều dài | 18.3 cm |
| Chiều rộng | 13 cm |
| SKU | sb2312287474253772 |
Author: k***i
Date:
Review: very nice product 👍👍
Màu sắc: Màu xanh nhạt
Kích thước: Một cỡ
Author: p***s
Date:
Review: حلو جودتها 🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸🇵🇸
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: j***n
Date:
Review: Fits all my makeup i love it!
Màu sắc: Đỏ
Kích thước: Một cỡ
Author: s***4
Date:
Review: Very gooooooooooooooooooood
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm