Author: j***r
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Nice makeup bag. Lots of room.
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ


| Material | Polyvinyl Chloride |
| Closure Type | Zipper |
| Color | Pink |
| Pattern Type | Cartoon |
| Shapepattern | Trapezoid |
| Style | Cute |
| Festivals | Christmas |
| Chiều cao | 11 cm |
| Chiều dài | 22 cm |
| Chiều rộng | 10 cm |
| SKU | sb2311228548603328 |
Author: j***r
Date:
Review: Nice makeup bag. Lots of room.
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Author: s***5
Date:
Review: Nice 😊 thank 👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Author: P***u
Date:
Review: Good product, would recommend!
Màu sắc: Màu xanh nhạt
Kích thước: Một cỡ
Author: m***1
Date:
Review: جنطة مكياج فنانةةةة ولا غلطه حجم مناسب وشكل كيوت وش ابي بعد
Màu sắc: Màu xanh nhạt
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm