Author: f***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: حلو يجنن حبيته و الكوالتي ممتاز
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ




| Composition | 100% Polyester |
| Material | Polyester |
| Closure Type | Zipper |
| Color | Black |
| Pattern Type | Cartoon |
| Shapepattern | Oblong |
| Style | Cute |
| Features | Portable |
| Festivals | Christmas |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 6 cm |
| Chiều dài | 20 cm |
| Chiều rộng | 11 cm |
| SKU | sb25042901048000101 |
Author: f***8
Date:
Review: حلو يجنن حبيته و الكوالتي ممتاز
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: m***d
Date:
Review: really cute great quality and super big will fit all of my makeup 💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜✨️
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: a***1
Date:
Review: So cute it does what it’s meant to do and it’s good quality
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: 6***2
Date:
Review: love thissss it's so cute and high quality
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm