Author: U***M
Date:
Review: حلو كثير للشنطة والمدرسة
Màu sắc: Màu tím





5ml
Đầu chai ép
| Material | PP |
| Instructions | Press |
| Scope | Liquid |
| Color | Silver |
| Volume | 5ml |
| Type | Perfume Bottle |
| Chiều dài | 8 cm |
| Chiều cao | 1.5 cm |
| SKU | sb2311149402238500 |
Author: U***M
Date:
Review: حلو كثير للشنطة والمدرسة
Màu sắc: Màu tím
Author: m***a
Date:
Review: حبيتها حق بنتي عشان تشجع انها تعقم ايدها و ينفع بعد للعطر AMAZING!!!!!! I love it so in love with it its soft and cute and very recommended. AMAZING!!!!!! I love it so in love with it its soft and cute and very recommended.
Màu sắc: Đỏ
Author: m***n
Date:
Review: Easy to refill and really love the style
Màu sắc: Đỏ
Author: k***3
Date:
Review: حلوو حطو فيه ماي بارد واحملوه معاكم 🥰
Màu sắc: Đỏ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm