- Video













Mới
GLANBERT Bóng đèn pha ô tô đa chức năng
SKU: sq260512105874983441813
Price and availability
385.000₫
Loại phong cách:
Đèn pha chiếu
Màu sắc
Y7
Loại ổ cắm
H4
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư
Y7
H4
| Material | Aluminum Alloy |
| Power Supply | Car Charger |
| Style Type | Projector Headlights |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 45W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 5000~6000LM |
| SKU | sq260512105874983441813 |
Brand Name: GLANBERT
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/GLANBERT-sc-0144705105.html
Quality: 3880865 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm