Author: m***w
Date:
Review: كتييير حلو وفخم ومريح وسريع كتير حبينا
Màu sắc: màu xanh khói thông

Từ
8GB+256GB
12GB+256GB
12GB+512GB
Với RAM 12GB và bộ nhớ trong 512GB, bạn có thể cài đặt bất kỳ ứng dụng nào mà không bị giật lag và tạm biệt nỗi lo thiếu bộ nhớ; viên pin dung lượng lớn 6720mAh có thể sử dụng liên tục ba ngày chỉ với một lần sạc mà không gặp vấn đề gì, vì vậy bạn không cần mang theo sạc dự phòng khi đi công tác hay đi làm, và thời lượng pin luôn ở mức tối đa!
| Batteries Included | Yes |
| Display Size | 6.75" |
| Color | Pine Blue |
| RAM | 12G |
| Connection Method | WiFi |
| Interface | Type C |
| Brand | Motorola |
| Model | Motorola G100 Pro |
| Network | 5G |
| Wireless network technology | Wi-Fi 6 |
| Operating System | Android |
| Screen Type | AMOLED |
| Rear Camera | 50MP |
| Positioning | Positioning |
| Version | International |
| Condition | New |
| SIM Card Size | Nano |
| SIM Card Slot Count | Dual SIM |
| Biometric Security Feature | Face Recognition |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 120 Hz |
| Cell Phone Resolution | 2712 * 1220 |
| Video Capture Resolution | 4K |
| Phone Battery Capacity | 6720mAh |
| Battery Type | UN 3480 |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| CPU Brand | MediaTek |
| CPU Model | Dimensity 7300X |
| SKU | sw260121112008142970559 |
Brand Name: Lenovo
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Lenovo-sc-014138194.html
About: Lenovo là một công ty công nghệ toàn cầu được thành lập tại Trung Quốc với hoạt động tại 180 thị trường. Tập trung vào phát triển toàn cầu, Lenovo đã thiết lập văn hóa doanh nghiệp và mô hình hoạt động đa dạng trong ngành, phục vụ hơn 1 tỷ người dùng trên khắp thế giới. Là công ty hàng đầu toàn cầu đáng tin cậy trong ngành công nghệ, Lenovo giúp khách hàng nắm bắt công nghệ của ngày mai và thay đổi thế giới ngày nay.
Quality: 1091861 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: m***w
Date:
Review: كتييير حلو وفخم ومريح وسريع كتير حبينا
Màu sắc: màu xanh khói thông
Author: a***0
Date:
Review: اول مرة اخذ من شي ان ويتاخر اكثر من عشره ايام والى تاريخه لم يوصلني الطلب
Màu sắc: màu xanh khói thông
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm