
Sony MDR-7506 Professional Large Diaphragm Headphones
SKU: se260409225349612037425
Price and availability
2.973.300₫
Màu sắc
màu đen
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

màu đen
| Pattern Type | Letter |
| Driver Unit | 40mm |
| Ear Coupling Style | Over-Ear |
| Impedance Range | over 100 Ω |
| Noise Cancelling | Sound Isolation |
| Wireless Property | None |
| Features | Foldable |
| Interface | 3.5mm |
| Compatible Devices | Personal Computer |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Connectivity Technology | Wired |
| Microphone Type | None |
| SKU | se260409225349612037425 |
Brand Name: Sony
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Sony-sc-014481721.html
Quality: 4541339 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm